ഈസ്റ്റ് ആംഗ്ലിയ റീജിയൻ കായിക മേള; സൗത്തെൻഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ ചാമ്പ്യന്മാർ, എൻഫീൽഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ റണ്ണർ അപ് .

ഈസ്റ്റ് ആംഗ്ലിയ റീജിയൻ കായിക മേള; സൗത്തെൻഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ ചാമ്പ്യന്മാർ, എൻഫീൽഡ്  മലയാളി അസോസിയേഷൻ റണ്ണർ അപ് .
July 12 00:32 2019 Print This Article

റജി നന്തികാട്ട് (പി. ആർ. ഒ, ഈസ്റ്റ് ആംഗ്ലിയ റീജിയൻ )

സൗത്തെൻഡ് : ജൂലൈ 7 ന് സൗത്തെൻഡിലെ ഗാരോൻ പാർക്കിൽ നടന്ന യുക്മ ഈസ്റ്റ് ആംഗ്ലിയ റീജിയൻ കായികമേളയിൽ ആതിഥേയരായ സൗത്തെൻഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ 193 പോയിന്റ് നേടി ചാമ്പ്യൻ പട്ടം കരസ്ഥമാക്കി.

101 പോയിന്റ് നേടിയ എൻഫീൽഡ് മലയാളി അസോസിയേഷനാണ് രണ്ടാം സ്ഥാനം.
95 പോയിന്റ് നേടിയ  ബാസിൽഡൺ മലയാളി അസോസിയേഷനാണ് മൂന്നാം സ്ഥാനം.
63 പോയിന്റ് നേടി ഇപ്‌സ്വിച്ച് മലയാളി അസോസിയേഷൻ  നാലാം സ്ഥാനവും കരസ്ഥമാക്കി.

നൂറിൽ പരം കായിക താരങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത അത്യന്തം ആവേശം നിറഞ്ഞ കായികമേളക്ക് ആതിഥേയത്വം വഹിച്ചത് സൗത്തെൻഡ് മലയാളി അസോസിയേഷനായിരുന്നു. മുൻ വർഷങ്ങളിലേക്കാൾ കൂടുതൽ യുവജനങ്ങൾ കായിക മേളയിൽ  പങ്കെടുത്തത് സംഘാടകർക്കും അഭിമാനമായി.

ഉച്ചക്ക് 12 മണിയോടെ കായികതാരങ്ങളുടെ രെജിസ്ട്രേഷൻ തുടങ്ങി. കായിക മേളയുടെ തുടക്കമായി നടന്ന ഉദ്‌ഘാടന ചടങ്ങിൽ റീജിയൻ പ്രസിഡന്റ് ബാബു മങ്കുഴിയിൽ അദ്യക്ഷത വഹിച്ചു.യുക്മ മുൻ ദേശീയ പ്രസിഡണ്ട് അഡ്വ. ഫ്രാൻസിസ് കവളക്കാട്ടിൽ ഉദ്‌ഘാടനം നിർവഹിച്ചു. റീജിയൻ സെക്രട്ടറി സിബി ജോസഫ് സ്വാഗതവും സ്പോർട്സ് കോർഡിനേറ്റർ സാജൻ പടിക്കമാലിൽ കൃതഞ്ഞതയും പറഞ്ഞു. സൗത്തെൻഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡന്റ് ജോർജ്ജ് ജോസഫ് ഫ്ലാഗ് ഓഫ് നിർവഹിച്ചു. നാഷണൽ ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി സലീന സജീവ് നയിച്ച കായികതാരങ്ങളുടെ മാർച്ച്പാസ്റ്റോടെ ആരംഭിച്ച ട്രാക്ക് ആൻഡ് ഫീൽഡ് മത്സരങ്ങളിൽ മിന്നുന്ന പ്രകടനമാണ് കായിക താരങ്ങൾ കാഴ്ച്ചവെച്ചത്.

ട്രാക്ക് ആൻഡ് ഫീൽഡ് മത്സരങ്ങൾക്ക് സലീന സജീവ്, യുക്മ മുൻ ദേശീയ ജോയിന്റ് സെക്രെട്ടറി ഓസ്റ്റിൻ അഗസ്റ്റിൻ , ബാബു മങ്കുഴിയിൽ, അജു ജോസഫ്, തോമസ് പി.ടി ( ബിനു), ബിജു മാത്യു , സിബി ജോസഫ്, സാജൻ പടിക്കമാലിൽ, കുഞ്ഞുമോൻ ജോബ് , പ്രദീപ് കുരുവിള,ജെയ്സൺ ചാക്കോച്ചൻ, എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി. കിഡ്സ് വിഭാഗത്തിൽ ദേവനന്ദ ബിബിരാജ് , എൻഫീൽഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ ( ENMA ), സിമിക് സഞ്ചേഷ് , എൻഫീൽഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ( ENMA ), സബ് ജൂനിയർ വിഭാഗത്തിൽ ഡിയോൺ സോണി ( കേം ബ്രിഡ്ജ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ ) , ജൂനിയർ വിഭാഗത്തിൽ ലീയ ഷിബിൻ, സൗത്തെൻഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ (SMA ), അഡൾട് വിഭാഗത്തിൽ ജെയിൻ അനിൽ ബാസിൽഡൺ മലയാളി അസോസിയേഷൻ (BMA ), ഷിബിൻ മാത്യൂ, സൗത്തെൻഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ ( SMA ),സീനിയർ അഡൾട് വിഭാഗത്തിൽ ഷീബ ബാബു ( ഇപ്‌സ്വിച്‌ മലയാളി അസോസിയേഷൻ )
റോജി ചെറിയാൻ (കേം ബ്രിഡ്ജ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ), സീനിയർ വിഭാഗത്തിൽ ആൻ ജോർജ്ജ്, സൗത്തെൻഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ ( SMA ), ഫിലിപ്പ് ജോർജ്ജ് , സൗത്തെൻഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ(SMA) സൂപ്പർ സീനിയർ വിഭാഗത്തിൽ ജോർജ്ജ് ജോസഫ്, സൗത്തെൻഡ് മലയാളി അസോസിയേഷൻ(SMA ) എന്നിവർ വ്യക്തിഗത ചാമ്പ്യമാരായി.

കായികമേളയിൽ ഏറ്റവും വാശിയേറിയ വടംവലി മത്സരത്തിൽ ഇപ്സിച്ച് മലയാളി അസോസിയേഷനെ ഇഞ്ചോടിഞ്ച് പോരാട്ടത്തിൽ കീഴടക്കി ബാസിൽഡൺ  മലയാളി അസോസിയേഷൻ ലോയൽറ്റി ഫിനാൻഷ്യൽ കൺസൾട്ടൻസി നൽകിയ 301 പൗണ്ടും നോർവിച്ചിലെ ജേക്കബ് കേറ്ററിംഗ് നൽകിയ എവർ റോളിങ്ങ് ട്രോഫിയും കരസ്ഥമാക്കി.

രണ്ടാം സ്ഥാനം നേടിയ ഇപ്‌സ്വിച്ച് മലയാളി അസോസിയേഷന് പ്രമുഖ സോളിസിറ്റർ സ്ഥാപനമായ ലോ ആൻഡ് ലോയേഴ്സ് നൽകിയ 201 പൗണ്ടും ലോയൽറ്റി ഫിനാൻഷ്യൽ കൺസൾട്ടൻസി നൽകിയ
എവർ റോളിങ്ങ് ട്രോഫിയും ലഭിച്ചു.

എൻ ഫിൽഡ് മലയാളി അസോസിയേഷനുമായുള്ള കടുത്ത മത്സത്തിലൂടെ മൂന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കിയ സൗത്തെ ന്റ് മലയാളി അസോസിയേഷ ൻ ടോംടൺ ട്രാവെൽസ് സ്പോൺസർ ചെയ്ത 101 പൗണ്ടിനും അഹരായി.

ബിജു മാത്യു,ഓസ്റ്റിൻ അഗസ്റ്റിൻ, അജു ജേക്കബ് , സാജൻ പടിക്കമാലിൽ തുടങ്ങിയവർ വടംവലി മത്സരങ്ങൾ നിയന്ത്രിച്ചു. യുക്മ ഈസ്റ്റ് ആംഗ്ലിയ റീജിയൻ നാഷണൽ പ്രതിനിധി ജോജോ തെരുവൻ, ഓസ്റ്റിൻ അഗസ്റ്റിൻ, ബിജീഷ് ചാത്തോത്ത്, റജി നന്തികാട്ട് എന്നിവർ ഓഫീസ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ നിയന്ത്രിച്ചു. കായികമേളയോടനുബന്ധിച്ചു പ്രവർത്തിച്ച ഫുഡ് കൗണ്ടറിന്റെ ചുമതലകൾ
റെജിമോൾ സിബിയും സെൽവി സോണിയും നിർവഹിച്ചു.

  Categories:


വാര്‍ത്തകളോടു പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീര്‍ത്തികരവും സ്പര്‍ദ്ധ വളര്‍ത്തുന്നതുമായ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങള്‍ സൈബര്‍ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാര്‍ഹമാണ്. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്, മലയാളം യുകെയുടേതല്ല!

Comments
view more articles

Related Articles